KIZIDUO CHA

KMUHTASARI WA KIKAO CHA KAMATI YA FEDHA, UTAWALA NA MIPANGO
KILICHOFANYIKA TAREHE 23/11/2021 KATIKA UKUMBI WA HALMASHAURI.

A: WAJUMBE WALIOHUDHURIA

1. Mhe, John L John

2. Mihe. Mashzka 1. Magege
3. Mne. Agatha A. Malugumbz
4, Mhe. John Shilinde

5. Mhe. Stella S. Ndege

6. Mhe, Peyocztius Ng'hwayz
7. Mne. Charles Y. Masanyiwa

Diwani wa Kata ya Kafita M/ Kiti

Diwani Kata ya Jzunya Mjumbe
Diwani wa Kata ya Nyang’hwale Mjumbe
Diwani Kata ya Bukwimba Mjumbe
Diwani V/M Kata ya Nyijundu  Mjumbe
Diwani Kata ya Busolwa Mjumbe
Diwani Kata ya Kaboha Mjumbe

B: WAJUMBE AMBAO HAWAKUHUDHURIA KWA TAARIFA

1. Mhe. Hussein N. Amar

C: WATAALAMU WALIOHUDHURIA

Ndg. Husna T. chambo
Ndg. David T. Rwazo
Ndg. Andrevw Nyanda
Ndqg. Patrick Athanas
Ndg. Selemani Mgeleka
Ndqg. Fabizn Yinza

Ndg. Pajab B. Mmunda
Dr. ¥hadijz 1. Zaggega

. Ndg. Patrick Bayona
10.MNdq. Jesca Magero
11.Adv. Shilla S. Mkenka
12.Ndg. Abel G. Hau
13.Ndg. Dickson Msumari
14.Eng. Charles Victor
15.Ndg. Nzhshon P.T Magumba
16.Ndg. Mwesi Bitta
17.Ndg. Peter Mlela
18.Ndg. Peter Kirei

19. Ndg. Jimmy Rubahindura
20.Ndq. Sylizkus Primu
21.Ndg. David M. Mabula

1. Ndg. Biimboto Z. Ntzndu
D: SEKRETARIETI.

1. Ndg. Alex M. Shabo
2. Ndg. Huruma M. Sulusi

ORINNDWNE

KUMB.N2.01/11/2021/2022. Kufungua Kikao

Mbunge Jimbo la Nyang'hwale Mjumbe

Mkurugenzi Mtendaji (W) Katibu
Afisa Utumishi na Utawala (W)
Kaimu Afisa Mipango na Ufuatiliaji (W)
Afisa Elimu Sekondari (W)

Kaimu Afisa Elimu Msingi (W)
Katibu Tawala (W)

Afisa Kilimo Ushirika na Umwagiliaji (W)
Kaimu Mganga Mkuu (W)

Kaimu Afisa Usafi na Mazingira (W)
Kaimu Afisa Maendeleo ya Jamii (W)
Kaimu Mwanasheria (W)

Kaimu Afisa TEHAMA (W)

Kaimu Afisa Mifugo na Uvuvi (W)
Kaimu Mhandisi wa Ujenzi (W)
Mratibu wa TASAF

Kaimu Afisa !!gavi na Manunuzi (W)
Kaimu Afisa Ardhi na Maliasili (W)
Kaimu Mweka Hazina (W)

Kaimu Afisa Nyuki (W)

Kaimu Afisa Usafirishaji (W)

Afisa Ucnaguzi (W)

Mkaguzi wa Ndani (W)

Mwandishi wa vikao
Mwandishi wa Vikao

Bazdz ya akidi kutimia Katibu aliweeleza wajumbe kuwa hiki ni kikao cha Kamati ya Fedha,
Uzwalz nz Mipango cha kujadili taarifa za kuishia 30, Oktoba 2021, kisha alimkaribisha
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Mwenyekiti ili afungue kikao. Mwenyekiti aliwataka wajumbe wajadili hoja kwa umakini kwa
kuzingatia sheria taratibu na Kanuni za vikao, alifungua kikao saa 05:10 Asubuhi kwa kuwataka
wajumbe wajadili hoja kwa umakini na kwa kutumia muda mfupi.

KUMB.Na. 02/11/2021/2022. Kuthibitisha Ajenda

Ajenda zilizothibitishwa na kujadiliwa ni;-

i. Kufungua kikao

ii. Kuthibitisha Ajenda za Kikao

iii. Taarifa ya mapokezi ya fedha Tshs. 1, 080,000,000.00 kwa ajili ya ujenzi wa madarasa
54. . '

iv. Kufunga Kikao.

KUMB.Na. 03/11/2021/2022. Kusoma na kuthibitisha Muhtasari wa kikao cha

Kamati ya Fedha, Utawala na Mipango.

Muhtasari ulisomwa na ukathibitishwa na wajumbe wa kikao.

KUMB.Na. 04/11/2021/2022. Taarifa ya mapokezi ya fedha Tshs. 1, 080,000,000.00

kwa ajili ya ujenzi wa madarasa 54. _

Taarifa iliwasilishwa na Kaimu Afisa Mipango (W) na ikapokelewa na wajumbe, wakati
~ @nawasilisha alieleza kuwa, Halmashauri imepokea fedha kiasi cha Tshs. 800,000,000.00 kwa
. djili ya ujenzi wa madarasa 40 ya shule za Sekondari na kila darasa litatumia kiasi cha Tshs.

20,000,000.00 ikiwa ni pamoja na viti na meza. Kwa upande wa shule za Msingi Halmashauri
imepokea jumla ya Tshs. 280,000,000.00 kwa ajili ya ujenzi wa madarasa 14 na kila darasa lita
pata kiti na meza ya mwalimu pamoja na madawati 15 ya wanafunzi. Aidha alieleza kuwa
utekelezaji wa miradi hiyo unatakiwa kuanza mara moja baada ya kupokea fedha hizo kufikia
tarehe 15/12/201 miradi hiyo iwe imekamilika.

Wajumbe walipokea na kuagiza utekelezaji uanze kufanyika kwa Mhandisi wa ujenzi (W)

kuandaa makadirio ya bei (BOQ) kwa ajili ya maandalizi ya kukamilisha miradi hiyo ndani ya

muda uliopangwa mara ifikapo tarehe 10/12/2021 miradi hiyo iwe imekamilika na kukabidhiwa

kwa wananchi.

KUMB.Na.11/11/2021/2022. Kufunga Kikao
Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa hoja zao za msingi wakati wa kikao na kuagiza yote

ya miradi ambayo ilishapelekewa fedha, Mwenyekiti ashirikishwe kwenye shughuli i
ukusanyaji wa mapato hasa katika siku zake za ofisi. S =

MUHTASARI UMETHIBITISHWA
Katibu

Tarehe
22/ 1212
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